Honda Civic EG3D Club

Honda Civic EG3D Club

• สิงหาคม 20, 2014, 09:37:19 pm
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
Please login or register.

Login with username, password and session length
Advanced search  

News:

บริการปักหมุดห้องซื้อขาย
http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,115291.0.html

ศูนย์รวมรถยนต์ Honda Civic EG3D Club เป็นแหล่งพูดคุยสำหรับคนรักรถยนต์ Honda Civic ที่ใหญ่ที่สุดของเมืองไทย

สร้างเว็บ ทำเว็บ เว็บฟรี เปิดเว็บฟรีไม่มีแบนเนอร์

ขาย ปลีก-ส่ง อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ จาก ญี่ปุ่น และ อเมริกา

อะไหล่ Honda เก่านอก จากผู้นำเข้าโดยตรง

เครื่องเสียงรถยนต์ POWER Series ราคามิตรภาพ

อุปกรณ์ของแต่งภายนอก-ใน, ห้องเครื่อง,ช่วงล่าง

นำเข้าและจัดจำหน่ายอะไหล่รถซิ่ง ทุกชนิดทั้งปลีกและส่ง

Author Topic: ขาย Ohlins กระบอกใหญ่+สปริง สภาพสวย ใส่ EG/DC2  (Read 1688 times)

0 Members และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

Ohlins กระบอกใหญ่+สปริงโหลด ไม่รั่วไม่ซึม

ความสูงใส่เครื่อง D15b (ล้อขอบ 15) หน้า 2 นิ้ว หลัง 1 นิ้วมือสอด

ขายราคา 18,000 บาท ดูของได้นนทบุรี / รัชดาภิเษก  ติดต่อ 081-752-95หกเจ็ด

(ขอยืมรูปเดิมคุณ vicasleep หน่อยนะครับ)

foxcon™

• Hero Member
  • น้ำใจ 1591

พึ่งซื้อ ทำไม ขายอะครับ ดันไป :primitives (13): :primitives (13): :primitives (23):
« Last Edit: มีนาคม 30, 2012, 07:49:18 pm by foxcon »

EGR

• น้ำใจ 119
  • ค่อย ๆ ไป เมียยังสาว ลูกยังเล็ก

สวยสวย
อยากสวยต้องแต่ง ฯ อยากแรงต้องโม ฯ

TODA, MUGEN, SPOON, J'S

ZeroCode !!

• Sr. Member
  • น้ำใจ 21

ของเค้าดีจริง

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

พึ่งซื้อ ทำไม ขายอะครับ ดันไป :primitives (13): :primitives (13): :primitives (23):
:primitives (36):  อยากได้นิ่มกว่านี้หน่อย ไม่มีเวลาลอง/เปลี่ยนชุดสปริง(สปริงมันแข็งไปนิดสำหรับผม)/เลยไปใส่โช้คHonda เดิมๆคับ                                                                                                         

yuttana

• น้ำใจ 10

เดิมๆนิ่มแต่ไม่หล่อ :primitives (36):

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

ดัน

tc aor

• น้ำใจ 31

มันปรับสูงต่ำกับหนืดไม่ได้เหรอครับ

miniclip

• Jr. Member
  • น้ำใจ 11

มันปรับสูงต่ำกับหนืดไม่ได้เหรอครับ

ช่วยตอบแทน จขกท ปรับหนืดได้ ปรับสูงต่ำแบบเลื่อนข้อครับ หนึบๆเลยครับ ผมก็ใส่อยู่

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

ช่วยตอบแทน จขกท ปรับหนืดได้ ปรับสูงต่ำแบบเลื่อนข้อครับ หนึบๆเลยครับ ผมก็ใส่อยู่

ขอบคุณครับ ชุดนี้ถ้าจะเลื่อนข้อ ต้องไปให้โรงกลึงทำเพิ่มนะครับ มาแบบเดิมๆเลย

vicasleep

• น้ำใจ 21

เสียดายๆ
ชุดนี้สภาพสดมากนะครับ

ใครซื้อต่อไปแล้วมีปัญหาหรือสังสัยเรื่องการปรับเซต โทรมาหาผมได้เลยนะครับ

0896895445
โช้ค EG/EK/SI/DC2  >>> http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,14443.0.html
=====================================
089-6895445
วิค

artsound

• น้ำใจ 21
  • อู่แม่กลอง

ไม่ลองปรับหนืดดูเหรอครับ มันปรับได้นี่ครับ
Ground Wire HKS 800 พร้อมติดตั้ง ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศ
http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,34685.0.html
http://www.facebook.com/artsound55

TIM

• Full Member
  • **
  • น้ำใจ 14
  • VTEC BY AMM

ไม่ลองเปลี่ยนสปริงดูอะครับ มันน่าจะดอเคนะครับ ผมว่าใช้เถอะอยากนิ่มอย่าใส่โช็คเดินเลย โช็คเดิมคว่ำมาเยอะแล้วนะครับอยากให้เก็บไว้ใช้ความปลอดภัยต่างกันลิบลับเลยนะ อยากให้เก็บไว้ใช้จริงๆด้วยความปราถนาดีจากใจ เพราะรถผมผู้ใหญ่นั่งก็เปลี่ยนสปริงเอสก็นิ่มนะนั่งสบาย ลองดูครับเป็นห่วงไม่อยากให้เสี่ยงกะโช็คเดิม
VTEC BY AMM
TUNE BY V-PRO

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

เสียดายๆ
ชุดนี้สภาพสดมากนะครับ

ใครซื้อต่อไปแล้วมีปัญหาหรือสังสัยเรื่องการปรับเซต โทรมาหาผมได้เลยนะครับ

0896895445

ขอบคุณครับ

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

ไม่ลองเปลี่ยนสปริงดูอะครับ มันน่าจะดอเคนะครับ ผมว่าใช้เถอะอยากนิ่มอย่าใส่โช็คเดินเลย โช็คเดิมคว่ำมาเยอะแล้วนะครับอยากให้เก็บไว้ใช้ความปลอดภัยต่างกันลิบลับเลยนะ อยากให้เก็บไว้ใช้จริงๆด้วยความปราถนาดีจากใจ เพราะรถผมผู้ใหญ่นั่งก็เปลี่ยนสปริงเอสก็นิ่มนะนั่งสบาย ลองดูครับเป็นห่วงไม่อยากให้เสี่ยงกะโช็คเดิม

ขอบคุณมากๆครับ แล้วสปริงเอส นี่คือสปริงตัวไหนครับ

JPM

• Newbie
  • *
  • น้ำใจ 8

boomzip

• Full Member
  • **
  • น้ำใจ 12

ยังอยู่ป่าวครับ

ปรับหนืด ปรับระดับ ได้ป่าวครับ

ทำไม ใส่แล้วหน้า สองนิ้วสอดหลัง นิ้วสอด หน้ามันสูงกว่า เหรอครับ

ลดได้อีกมั้ยครับ pmราคาเน็ตหน่อย  ยังใส่อยู่ป่าวครับ ของลองนั่งหน่อยได้ป่าว

Adi

• ..กะลังจะขึ้นเกาะ
  • น้ำใจ 64
  • Time and tide wait for no man ...
« Last Edit: สิงหาคม 17, 2012, 11:27:39 pm by Adi »
I LOVE EG6-SiR JDM (DOHC VTEC !!)
Banana Club

oconner

• มีสติ ก่อนสตาร์ท
  • Jr. Member
  • น้ำใจ 32
  • 3D monster & MINI angel

สวยจัง :primitives (16): :primitives (16):

Page created in 0.443 seconds with 20 queries.